HabariSwahili

Mwanamume awakatakata kwa panga binti zake 3, Kakamega

Biwi la simanzi limetanda katika eneo la Malava kaunti ya Kakamega baada ya mwanamume mmoja mwenye umri wa miaka 34 na anayefanya kazi katika duka la nyama mjini Malava, kuwakatakata kinyama mabinti zake watatu.
Aidha kinaya ni kama mwanahabari wetu Grace Kuria anavyotuarifu, mama ya watoto hawa anaomba mumewe aachiliwe kwani kulingana naye kilichosababisha atekeleze unyama huo ni maradhi ya malaria ya ubongo.

Also read:   Families bid farewell to 19 people killed in a road accident in Baringo county 

Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker