Msanii Dogo Richy Ashindwa Kulinunulia Mafuta Gari Alilozawadiwa.

Baada ya kupata shavu kupitia ngoma yake mpya ya mziki majanga na hata kupata management mpya kutoka bongo sasa msanii Dogo Richy yuko kwenye upeo tofauti wa maisha na usimamizi wake mpya huo ulimnunulia gari aina ya mazda wiki kadhaa zilizopita. Umbe ambao umetufikia katika meza ya soga za usanii nikuw...
Read more
Huenda Jaguar Akajipata Kizimbani.

Hit maker wa Kigeugeu, Charlse Njagua almaarufu Jaguar, amejipata pabaya baada ya gari lake aina ya range rover kuwagonga waendesha bodaboda wawili na kuwauwa papo hapo. Ni hivi majuzi tu  Jaguar alikana kuwa katika mkutano wa kisiasa katika eneo la Ziwani jijini Nairobi, eneo bunge analowania kiti cha...
Read more
Msanii Susumila Akubali Kuwa Ni Mchawi

Nguli wa mziki kanda ya pwani Susumila anaamini kuwa yeye ni mchawi kiukweli but kimziki coz amebakia kwa mziki kwa muda mrefu na hakuna time ya kurudi nyuma. Alipoulizwa kwenye kipindi cha Mseto kinachoendeshwa na Mzazi Will Tuva kama anaamini kuwa kuna ushirikina  Susu amesema kama mtu anaamini kuna M...
Read more
Msanii Wa Mombasa Aliyehusishwa Na Wizi Wa Mbuzi Ajitetea.

Hapo juzi baada ya kupata habari kuhusiana na tetesi zilizokua zikienea mitaani kumhusu msanii Kalicha aliyeshukiwa kuiba mbuzi za watu maeneo ya mtopanga, aliamua kufunguka kuweka wazi na ukweli kuhusiana na hizo tuhuma. Kupitia kipindi cha Mwakemwake Live cha PiliPili Fm, Kalicha alieleza kuwa yeye ni...
Read more