Wizara Ya Elimu Iko Tayari Kutekeleza Mfumo Mpya Wa Elimu

Wizara Ya Elimu Iko Tayari Kutekeleza Mfumo Mpya Wa Elimu
PilipiliPhotography

Waziri wa Elimu Daktari Fred Matiangi ameongoza kikao cha wadau wa elimu leo ili kutathmini  namna ya kuutekeleza mtaala mpya wa elimu

Akizungumza baada ya kikao hicho matiangi amedokeza kuwa wizara ya elimu iko tayari kutekeleza mtaala huo mpya huku akiongeza kuwa mfumo huo utahusisha shule za uma nazile za kibinafsi kuanzia ngazi za chini, akisema tayari wameanzisha mafunzo maalum kwa walimu.

Also read:   Mda wa Wanafunzi WanaoJiunga Na Kidato Cha Kwanza Utakamilika Jumatatu Ijayo

Matiangia aidha amefutilia madai kuwa hakutakua na mtihani wa kitaifa wa KCPE akieleza kuwa mtawala  huu mpya utaanza kutekelezwa kikamilifu mwaka wa 2027 katika ngazi zote za elimu.

Kwa Upande wake mwenyekiti wa taasisi ya mitaala ya elimu nchini KICD Daktari Sarah Ruto amesema mikakati yote kuhusiana na mfumo huu mpya imekamilika.

Also read:   KNUT YA Mshutumu Matiangi Kwa Kuagiza Shule Zifunguliwe Mapema

Mkutano huo unafanyika  siku moja tu baada ya shule kufunguliwa kwa muhula wa kwanza wakati kukiwa na mkanganyiko kuhusu utekelezaji wa mtaala huo mpya

Post source : pilipilifm

Related posts

MNL App
MNL App