Idadi ndogo Ya Wanafunzi Ya Shuhudiwa Katika Shule Za Umma

Idadi ndogo Ya Wanafunzi Ya Shuhudiwa Katika Shule Za Umma
Bonny Musangi

Marufuku dhidi ya mabasi kusafiri usiku imetajwa kuchangia idadi ndogo ya wanafunzi kuhudhuria kufunguliwa kwa shule muhula huu wa kwanza.

Naibu mwenyekiti wa chama cha walimu KNUT tawi la Kilindini Ahmed Kombo, anasema idadi ya wanafunzi Inayoshuhudiwa katika shule nyingi za umma kaunti ya mombasa iko chini ikilinganishwa na kawaida.

Also read:   Wanafunzi 7 wazama Baharini

Aidha ameihimiza serikali kusambaza vifaa vya shule kwa walimu ikiwemo vitabu ili kuwezesha utekelezaji wa mtaala mpya wa elimu katika shule zote nchini

Post source : pilipilifm

Related posts

MNL App
MNL App