BurudaniPilipili FmPilipili FM News

Wasanii Wawili Watemwa Toka Wasojali Band

Wanasema heshima ndio msingi wa kila kitu katika maisha hususani kazini lakini swala hilo kwa baadhi ya wasanii limekua kinyume kwani wamekua wakionyesha kibri na hata kuwasahau wanaowasaidia kimziki.

Kama wewe ni mdau wa tasnia ya mziki kanda ya pwani basi bila shaka nikikutajia kundi la Wasojali Band moja kwa moja utakumbuka nyimbo kama vile Nitalia Nawe, Aumbora, Jirani na wacha waseme na bila shaka ulidhani kundi hili lingefata nyendo za yamoto band toka kule Tanzania lakini hali nitofauti kufikia sasa.

Also read:   2 suspected terrorists alleged to be behind Mombasa Police station attack detained for 20 days

Mkurugenzi mkuu wa Kubwa Entertainment  Athman Babaz amejitokeza wazi nakusema baadhi ya wanachama wa kundi hilo ambao ni E-Driss wasojali na Hamso wasojali hawako tena katika kundi hilo kwa sasa.

“Wasanii hao wawili walionyesha dharau licha ya kuwasaidia na hata kuwakodishia nyumba but at the end wakaamua kusepa bila hata kunambia so ndo hivyo sasa hivi najaribu kuunda tena kundi hilo”. Amesema Athman Babaz.

Mkurugenzi huyo ameonyesha masikitiko yake lakini hata hivyo akaapa kutokufa moyo katika azima yake ya kusimamia wasanii.

Also read:   Baada ya onyo la idara ya hali ya hewa, yanyesha kwa kiasi Mombasa, Lamu na Kilifi

Kwa sasa Athman Babaz amejitosa katika uproducer na amejibandika jina la producer Lechi na ngoma ya kwanza ambayo ameifanya yeye kama producer ni Sina ya Kelechi Africana.

 

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker