MichezoPilipili FmPilipili FM News

Neymar Jr Atamani Kujiunga Na Manchester United.

Nyota wa timu ya taifa ya Brazil na kilabu ya Barcelona Neymar Jr amesema uwezekano wa yeye kujiunga na miamba ya soka nchini uingereza upo kwani kila mchezaji hutamani kuwa chini ya uangalizi wa mkufuzi Jose Mourinho.

Mbrazil huyo amekua akihusishwa na kujiunga na kilabu ya United huku majarida ya vyombo vya habari nchini uingereza awali mwezi wa pili yaliandika taarifa yam kali huyo kunyemelewa na kilabu ya Manchester United kwa pauni milioni 200.

Also read:   Mourinho Kuwapumzisha Wachezaji Dhidi Ya Arsenal.

Na sasa Neymar amefungua milango ya kujiunga na kilabu hio ya uingereza akisema kikosi cha mourinho ni moja ya vikosio anavyovipenda na kila mchezaji hupenda kuongozwa na Mourinho huku akiongeza ligi kuu ya uingereza ni ligi nzuri sana na siku moja nitacheza ndani ya ligi ya uingereza.

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker