HabariMilele FmSwahili

Gavana Waititu ataka gavana Ngilu kushtakiwa kufuatia kisa cha kuteketezwa lori la makaa

Gavana wa Kiambu Ferdinand Waititu anataka mwenzake wa kitui Charity Ngilu kushtakiwa kufuatia kisa cha kuteketezwa lori za kusafirisha makaa huko Kitui. Akizungumza baada ya kukutana na wafanyibiashara wa makaa, Waititu anasema hatua ya kushtakiwa kwa maafisa wawili wa kaunti haijawaridhisha. Ameahidi kuwasilisha lalama hizo mbele ya baraza la magavana. Usemi wake unajiri huko wenyeji wakishinikiza kuachiliwa kwa lori zilizonaswa huko kitui zikisafirisha makaa na zilizokuwa na kibali cha kutekeleza biashara hiyo.

Also read:   Arĩa marahahama atumia aciarĩ thibitarĩ-inĩ ya Kenyatta nĩmegũtacũkĩrio makinya ma kĩwatho manyitĩkana
Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker