Mucheru ahimiza waekezaji kuekeza zaidi katika wafanyibiashara chipukizi

Mucheru ahimiza waekezaji kuekeza zaidi katika wafanyibiashara chipukizi
Joe Mucheru

Waziri wa masuala ya teknolojia nchini Joe Mucheru amehimiza waekezaji kuekeza zaidi katika wafanyibiashara chipukizi. Akiongea aliponzindua hafla ya kuendeleza ubunifu hapa Nairobi Mucheru anasema atazindua jopo kazi litakaloangazia masuala ya ubunifu. Mucheru pia anasema wizara hiyo pia inalenga kuongeza nafasi za ajira kwenye mitandao kwa wakenya kuwawezesha kufanya kazi popote walipo huku akihimiza kampuni za humu nchini pia kuanzisha matumizi ya teknolojia.

Also read:   A young shoemaker making it big in the industry despite challenges

Post source : Milele fm

Related posts

MNL App
MNL App