Nakummat FC na Zoo Kericho kurejea kwenye ligi kuu humu nchini

Nakummat FC na Zoo Kericho kurejea kwenye ligi kuu humu nchini
kilabu cha Nakumatt Fc

Vilabu vya Nakumatt Fc NA Zoo Kericho vinarejea kwenye ligi kuu humu nchini , hii ni kufuatia uamuzi uliotolewa na mahakama ya rufaa mapema hii leo.
Pande hizo mbili pamoja na shirikisho la kandanda FKF ziliwasilisha kesi mbele ya mahakama hiyo kupinga uamuzi kuondolewa kwao kwenye ligi kuu, hii ni baada ya mahakama ya juu kuamuru kwamba ligi kuu inapaswa kushirikisha vilabu 16 na sio 18 ilivyoamuliwa na mahakama ya michezo SDT mapema mwaka huu.
Kocha wa Nakumatt Antony Mwangi amefurahia uamuzi huo . Zoo na Nakumatt waliopandishwa ngazi baada ya idadi ya timu shiriki kwenye ligi kuongezwa hadi 18 hawajashiriki raundi tatu zilizopita za ligi kuu ya KPL.

Also read:   FKF polls cancelled until appeals are heard and determined by the Electoral Board

Post source : Milele fm

Related posts

MNL App
MNL App