HabariMilele FmSwahili

Maseneta : Bunge la seneti liko hapa kudumu

Bunge la seneti liko hapa kudumu.Ndio ujumbe wa maseneta kwa wanaoapendekeza kuvunjiliwa mbali bunge hilo.Spika Ekwe Ethuro aidha anasema watazuia jaribio lolote la kutupilia mbali seneti kwani limebuiniwa kuambatana na sheria. Seneta Mteule Martha Wangari naye anataka bunge hilo kupewa mamlaka zaidi ya kupiga msasa na kupitisha sheria

Also read:   Seneta Mutula asema yapo mapendekezo bungeni ya kubadilisha sheria ya uongozi wa ugavana iwapo aliye mamlakani amefariki ama kujiuzulu
Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker