HabariMilele FmSwahili

Madaktari wapewa makataa ya wiki mbili kusitisha mgomo

Wakuu wa muungano wa madaktari KMPDU wamepewa makataa ya wiki mbili kusitisha mgomo unaoendelea. Akitoa uamuzi huo jaji wa mahakama ya viwanda Hellen Wasilwa amesema watahukumiwa kifungo cha mwezi mmoja iwapo watakaidi agizo hilio. Wasilwa pia amewataka kukoma kudai mishahara kwa misingi ya mkataba uliotiwa saini na serikali mwaka 2013 akisema mkataba huo si halali. Viongozi hao walikuwa wameitaka mahakama kutowapa adhabu kali wakidai huenda ikaathiri mazungumzo yanayoendelea kutatua mgomo huo.

Also read:   Kesi ya madaktari ya amri ya kuwakamata kusikizwa Jumanne

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker