HabariK24 TvSwahiliSwahili VideosVideos

Mama aliyejifungua Huruma Nursing Home aelezea njama ya kumuiba mwanaye

Kisa kimoja kilichozua gumzo kwenye mitandao ya kijamii, kisa kilichodokeza kuwa mama mmoja alikuwa ameibiwa mtoto aliyejifungua akiwa salama na kisha kubadilishiwa na mtoto aliyekuwa amefariki.
Kisa hiki kilitokea katika zahanati moja mtaani huruma.
Mwanahabari wetu Franklin Wallah hii leo amekutana na familia husika na hata kufanya upekuzi wa suala hilo katika hospitali yenyewe na hii hapa taarifa yake.

Also read:   15-year-old boy arrested for allegedly killing kin after a quarrel in Kakamega

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker