HabariK24 TvSwahiliSwahili VideosTop StoriesVideos

Kamati ya Bunge kuhusu uteuzi yakamilisha zoezi la kuwakagua

Mawaziri wapya walioteuliwa sasa wanasubiri kuidhinishwa au kutemwa na bunge la kitaifa baada ya kamati ya bunge kuhusu uteuzi kutamatisha zoezi la kuwapiga msasa jioni ya leo.

Kamati hiyo inayoongozwa na Spika wa Bunge Justin Muturi, inatarajiwa kwenda faraghani kule Naivasha kuandika ripoti ya ukaguzi huo ambayo itakuwa na mapendekezo kuhusu kila waziri aliyehojiwa.

Also read:   Three sentenced to 3 years in Prison for Robbery with violence in Narok

Na kama anavyotuarifu Kiama Kariuki, huenda mapendekezo yatakayowaslishwa bungeni yakapokelewa kwa upinzani mkali kwani ni wanakamati kutoka chama cha Jubilee walioshiriki kuwahoji.

Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker