HabariPilipili FmPilipili FM News

Wakaazi Wa Kwale Kunufaika Na Mradi Wa Upanzi Wa Migomba.

Serikali ya kaunti ya Kwale imeanzisha zoezi la kupeana miche ya migomba  iliyoboreshwa kwa wakulima  ili kufanikisha kilimo biashara .

Akizungumza katika warsha ya kupeana miche hiyo huko ukunda naibu gavana wa Kwale  Fatuma Achani amewataka wakulima kuchukulia mradi huo kwa uzito , kwani serikali ya kaunti inapania kujenga soko katika eneo  la kombani kuwawezesha kuuza bidhaa zao pale wanapovuna.

Tayari Wakulima 150 kutoka wadi ya ukunda wamenufaika na miche hiyo.

 

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Show More

Related Articles