HabariK24 TvSwahiliSwahili VideosVideos

Mwenyekiti wa Kepsha Shem Ndolo atakiwa kung’atuka wadhifa huo

Mkutano wa walimu wakuu wa shule za msingi, Kepsha ulioanza hii  leo mjini Mombasa ulitibuka ghafla baada ya walimu wakuu waliohudhuria kumgeukia mwenyekiti wao Shem Ndolo wakimfokea huku wakimtaka ang’atuke afisini kwa madai ya kutowajibikia majukumu yake.

Kulingana na walimu hao, Ndolo amedaiwa kuwalazimisha wanachama kulipa shilingi elfu 6 ili kuhudhuria mkutano huo huku ada ya uanachama pia ikiongezwa kutoka shilingi mia moja hadi mia tano kinyume na matarajio yao.

Show More

Related Articles

18 Comments

  1. Hi, I think your blog might be having browser compatibility issues.

    When I look at your blog site in Safari, it looks
    fine but when opening in Internet Explorer,
    it has some overlapping. I just wanted to give you a quick heads up!

    Other then that, fantastic blog!

    Juventus drakt

  2. I just like the helpful info you supply to your articles.
    I will bookmark your weblog and check again right here frequently.
    I am rather certain I will learn many new stuff
    right right here! Best of luck for the next!

    Manchester City tröja 2018

Leave a Reply

Your email address will not be published.