HabariSwahili

Serikali yapania kuimarisha shule za elimu ya kutwa kote nchini 

Serikali ina mpango wa kuongeza shule za elimu ya kutwa,  ili kupunguza matukio ya utovu wa nidhamu miongoni mwa wanafunzi.
Katibu katika wizara ya elimu Dkt Belio Kipsang anasema tayari mpango huu unatekelezwa katika baadhi ya shule ambazo pia ni za bweni.
Hayo yamejiri huku wanafunzi  wanne wa shule ya  upili ya wavulana ya Homabay  wakishtakiwa kwa kujaribu kuchoma shule.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker