HabariPilipili FmPilipili FM News

Mwashetani Ataka Wakata Miti Lungalunga Kukabiliwa Vikali.

Mbunge wa Lungalunga kaunti ya Kwale Khatib Mwashetani  ameitaka serikali kupitia wizara ya misitu kuchunguza ukataji wa miti na uchomaji makaa  unaoendelezwa katika eneo hilo licha ya uchomaji makaa kupigwa marufuku hivi majuzi na naibu rais William Ruto.

Mwashetani amesema eneo la lungalunga limekuwa maficho ya wafanyibiashara wa makaa kutoka kaunti mbalimbali ambako marufuku ya makaa inatekelezwa kikamilifu.

Amesema zaidi ya lori 10 kila siku husafirisha makaa kutoka eneo la Lungalunga.

Show More

Related Articles