HabariK24 TvSwahiliSwahili VideosVideos

Gavana Laboso asema alipata kiti kwa jasho

Huku ulimwengu mzima ukiadhimisha siku ya wanawake hii leo,kuna wanawake wengi nchini ambao walikabiliana na changamoto si haba wakitafuta nafasi za uongozi wakati wa uchaguzi mkuu uliopita.

Mmoja wa wanawake hao ni gavana wa Bomet Joyce Laboso ambaye katika bunge lililopita alikuwa naibu spika ,na hii leo amesema naye mwanahabari wetu Angela Cheror kuhusu changamoto wanazopitia wanawake wanapokabiliana na wanaume kwa nyadhifa za uongozi mwiongoni mwa changamoto nyingine nyingi anazopitia mama.

Also read:   MPs pass report after Speaker bars further amendments

Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker