HabariPilipili FmPilipili FM News

Mbunge Wa Mvita Atoa Wito Kwa Wazazi Kupeleka Watoto Shuleni

Mbunge wa mvita Abdulswamad Sharrif  Nassir ametoa wito kwa wazazi wote eneo la mvita kuhakikisha watoto wao wamejiunga na shule za upili, ikizingatiwa kuwa serikali imetenga fedha za ziada kwa wanafunzi.

Ameongeza kuwa  wiki ijayo wataandaa mikutano na walimu wakuu wa shule za upili za kaunti ya mombasa kuhakikisha wazazi waliolipa karo wamerejeshewa pesa zao.

Also read:   Security beefed up in Mombasa ahead of Eid celebrations

Hata hivyo wazazi wameiomba serikali ya kaunti ya mombasa kuangalia   shule ambazo zimejengwa katika mazingira mabaya, hasa yenye makundi ya uhalifu  wakisema hali hiyo inahatarisha maisha ya wanafunzi wengi , na hata kuathiri masomo yao.

Haya yanajiri wakati kaunti za pwani zikiandikisha idadi ndogo ya wanafunzi wanaojiunga na kidato cha kwanza, huku kaunti za kilifi na kwale zikiongoza kwa hali hiyo.

Also read:   Sarova Whitesands to host event on famous world festivals
Show More

Related Articles

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker