HabariMilele FmSwahili

Maafisa wa trafiki kuendesha misako dhidi ya madereva walevi wikendi hii

Maafisa wa trafiki wataendesha misako dhidi ya madereva walevi katika maeneo mbali mbali wikendi hii. Inspekta jenerali Joseph Boinnet amewaonya wanaonuia kukiuka sheria baada ya kufurushwa barabarani maafisa wa NTSA. Boinet anasema maafisa wake watazidi kushirikiana na wale wa NTSA ili kudumisha usalama barabarani. Kadhalika amekanusha kuwepo mtafaruku baina ya maafisa wake na NTSA hali iliochangia kuondolewa kwao barabarani.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker