HabariK24 TvMakalaSwahiliSwahili VideosVideos

Ari na Ukakamavu: Msanii Kapedo aliyebobea katika sanaa ya mashairi 

Kwenye makala ya Ari na Ukakamavu hii leo tunamwangazia msanii Kapedo Kadima, kijana ambaye hufanya sanaa ya mashairi almaarufu spoken word.
Huyu ni msanii ambaye sifa zake zimeenea kote nchini kutokana na mashairi yake ambayo huangazia masuala yanayoathiri jamii hasa amani na umoja.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker