HabariK24 TvMakalaSwahiliSwahili VideosTop StoriesVideos

Wanadada waliovaa nusu uchi wasisimua biashara ya kuosha magari

Je , unaweza  kusafishiwa  gari lako na mwanamke , tena ambaye yuko nusu uchi? swali gumu hilo lakini sasa sio suala nathiria bali ni uhalisia wa jinsi usafishaji wa magari unafanyika katika eneo moja la burudani hapa mjini Nairobi .

Kando na wanawake hao kuosha magari wakiwa uchi , wamiliki wa magari hawalipishiwi hata ndururu kuoshewa magari hayo.

Frankline Macharia anasimulia mbinu mpya ambayo klabu ya Natives inatumia kuwanasa wateja walio na kiu ya burudani.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker